.:: L-GAME ::.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

FaceBook Fan-page
Latest topics
» Ran Hot EP9 เปิดวันศุกร์ที่ 14 ก.พ. 63 เวลา 18.00 น.
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptyTue Feb 11, 2020 7:42 pm by XyzGame

» Ran Top เซิฟEP9 เปิดวันศุกร์ที่ 8 พ.ย. 62 เวลา 18.00 น.
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptySun Nov 10, 2019 5:23 pm by XyzGame

» Ran Top เซิฟEP9 เปิดวันศุกร์ที่ 8 พ.ย. 62 เวลา 18.00 น.
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptySun Nov 10, 2019 5:22 pm by XyzGame

» Ran Aki เซิฟEP9 7อาชีพ +11 เวลตัน250 เปิดยาว มั่นคง คนเล่นเพียบ
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptyMon Sep 09, 2019 12:33 pm by XyzGame

» Ran Aki เซิฟEP9 7อาชีพ +11 เวลตัน250 เปิดยาว มั่นคง คนเล่นเพียบ
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptyMon Sep 09, 2019 12:31 pm by XyzGame

» ◤【卐】✿✿ RAN-FROST EP 12 อัพเดลอาวุธไอน้ำ ชุด290อัพเดลแฟชั่น Avenger engame ✿✿【卐】◥
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptyMon Jul 22, 2019 10:19 pm by aowmygod

» RAN-ZOOMMER EP 12 9 อาชีพ อาวุธสูงสุดมังกรฟ้าชุดสูงสุด 290 เปิดยาว
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptySat May 25, 2019 9:24 pm by aowmygod

» ◤【卐】✿✿ RAN-OBZ EP 11 9 อาชีพ สูงสุด+15 ไอเท็มใหม่ล่าสุด สมดุล อัพเดลตลอด ✿✿【卐】◥
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptyWed Apr 24, 2019 5:15 pm by aowmygod

» ◤【卐】✿✿ RAN-COOKIE EP 11 สูงสุด+15 ออโต้สกิล จบวอร์วาปแมพบอสพิเศษ มังกรทอง ✿✿【卐】◥
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า EmptySun Apr 07, 2019 5:25 pm by aowmygod

XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า

Go down

XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า Empty XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า

ตั้งหัวข้อ by tvorn99 Sun May 20, 2012 9:10 am

XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า

วิธีติดตั้งโปรแกรม XiuXiu

1.ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ติดตั้งที่ได้ดาวน์โหลดมา
2. คลิกปุ่ม ดังรูป
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 001

3. คลิกดังรูป
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 002

4. แสดงสถานะการติดตั้ง ให้รอสักครู่
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 003

5. คลิกเอาเครื่องหมายถูกออก จากนั้นคลิกปุ่มดังรูป
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 004

6. คลิกเอาเครื่องหมายถูกออก(อีกครั้ง) จากนั้นคลิกปุ่มดังรูป
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 005

7. สักครู่จะมีหน้าเว็บแปลกๆ ขึ้นมา ก็ให้ปิดไปครับ
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 006

8. หลังจากติดตั้งเสร็จ ก็จะปรากฏไอคอนดังรูป เมื่อต้องการใช้งานโปรแกรมก็ให้ดับเบิ้ลคลิกไปที่ไอคอนสีแดงครับ
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 007

วิธีใช้โปรแกรม XiuXiu แต่งรูป

1. เลือกไฟล์รูปของเราครับ
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 009

2. คลิกหัวข้อที่ 2 เพื่อเข้าสู่การตกแต่งรูป (หัวข้อที่ 2 จะเป็นที่เราต้องเข้ามาทุกครั้งเมื่อต้องการจะตกแต่งรูปของเราครับ)
และจากรูปตัวอย่างด้านล่างจะเห็นได้ว่าเมนูด้านซ้ายมีเครื่องมือ สำหรับตกแต่งรูปอยู่หลายตัวและได้แปลเป็นภาษาไทยให้เรียบร้อยแล้ว สามารถคลิกใช้งานได้เลยครับ
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 011s

3. อันนี้คือตัวอย่างการใช้งานเมนู ยืดหด ตา หู จมูก ปาก ครับ ให้ลองเล่นดู ถ้าไม่ปรับแต่งแล้วไม่ถูกใจก็คลิกปุ่มย้อนกลับได้
หรือถ้าพอใจแล้วก็คลิกปุ่ม บันทึก (Save) ได้เลยครับ
XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 011_01

XiuXiu โปรแกรมแต่งรูปสุดเทพ ถึงเป็นภาษาจีนแต่มีรูปแปลให้แล้วจ้า 8059973_download
mediafire.com

เครดิต :: http://women.kapook.com/view16220.html
tvorn99
tvorn99
เลือดสายใหม่
เลือดสายใหม่

คะแนน : 87
ชื่อเสียง : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน